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HAFLA YA DEREVA BINGWA 2021

NENO KUTOKA DAWATI LA MKURUGENZI

Tunasisitiza

SIMBA BINGWA NI NINI?

Simba Bingwa ni mfanyakazi Bingwa ambaye ana moyo wa kuwa Bingwa zaidi. Kila siku akiamka,
anajua ubingwa wake katika kila sehemu ya kazi utamfikisha yeye na wenzake mbele. Simba
Bingwa anatoka katika kila sehemu ya utendaji ndani ya Kampuni.

Mabingwa wanatoka idara zote; idara ya Madereva, idara ya Karakana, idara ya Uendeshaji, idara
ya Fedha, idara ya Utawala, na isiishie hapo tu, kuna wanaufunzi ambao wako Simba kwa ajili ya
mafunzo kwa vitendo, na wao pia ni Mabingwa kwa sababu wanashiriki katika ubingwa wetu.

Hivi, ukiamka kesho asubuhi, tafakari utaboresha wapi kufikia ubingwa wako na utashiriki vipi
kumsaidia Bingwa mwenzako.

Simba Bingwa kama mfumo ulianza rasmi Julai 1, 2021 maalumu katika usimamizi na kuratibu tathmini ya
utendaji kazi ndani ya Kampuni. Mfumo huu ni muhimu kwa Kampuni kuhakikisha wafanyakazi wanafahamu
malengo ya Kampuni, kufanya kazi kwa kushirikiana na kuongeza ufanisi katika kazi kufikia malengo ya

kimkakati ya biashara.
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MSHINDI WA DECEMBA
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SiMBA BiNGWA
MADEREVA WASHINDI WA JUMLA KWA MWAKA 2021
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Simba supply Chain Simba Logistics
Solutions Limited Limited
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RATIBA YA HAFLA YA DEREVA BINGWA

10.30-11.00  Kuwasili Wafanyakazi na Wageni Waalikwa

11.00-11.15  Kuwasili Mgeni Rasmi

11.15-11.30  Ufunguzi na neni la utangulizi

11.30-12.00  Salama Kutoka Kwa Mkurugenzi na Utambulisho wa Wageni
12.00-12.05  Salama kutoka NIT

12.05-12.10 Salamu kutoka Kamanda wa Kanda Maalum - Dar es Salaam
12,10-12.20  Salamu kutoka kwa Mstahiki Meya wa Jiji

12,20-12,30  Salamu kutoka Mkuu wa Wilaya

12,30-12.45  Salamu kutoka kwa Mgeni Rasmi

12,45-13.10 Ugawaji wa Zawadi

13.10-13.15  Neno kutoka kwa Dereva Bingwa

13.15-13.20  Neno la shukurani na kuhitimisha
13.20-14.20 Chakula cha pamoja
14.30 Mwisho na kuondoka
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